Manyan Motocin Turai Hub Bolt da goro

Takaitaccen Bayani:

A'A. BOLT NUT
OEM M L SW H
Saukewa: JQ012-1 3814010171 M22X1.5 80 32 32
Saukewa: JQ012-2 M22X1.5 90 32 32

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Hub bolts sune manyan kusoshi masu ƙarfi waɗanda ke haɗa ababen hawa zuwa ƙafafun.Wurin haɗi shine madaidaicin naúrar motar!Gabaɗaya, ana amfani da aji 10.9 don ƙananan motoci masu matsakaici, ana amfani da aji 12.9 don manyan motoci!Tsarin kullin hub gabaɗaya babban fayil ɗin maɓalli ne da kuma fayil ɗin zaren!Kuma hular kai!Yawancin kusoshi na T-dimbin kai suna sama da digiri 8.8, wanda ke ɗauke da babban haɗin torsion tsakanin dabaran motar da gatari!Yawancin kusoshi masu kai biyu suna sama da digiri 4.8, waɗanda ke ɗauke da haɗin wuta mai sauƙi tsakanin harsashi na waje da taya.

Ma'aunin ingancin Hub ɗin mu

10.9 katifa

taurin 36-38HRC
karfin jurewa  ≥ 1140MPa
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa  Saukewa: 346000N
Haɗin Sinadari C: 0.37-0.44 Si: 0.17-0.37 Mn: 0.50-0.80 C: 0.80-1.10

12.9 babban matakin

taurin 39-42HRC
karfin jurewa  ≥ 1320MPa
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa  Saukewa: 406000N
Haɗin Sinadari C: 0.32-0.40 Si: 0.17-0.37 Mn: 0.40-0.70 C: 0.15-0.25

FAQ

Q1: Mutane nawa ne a cikin kamfanin ku?
Fiye da mutane 200.

Q2: Menene sauran samfuran da zaku iya yi ba tare da kullin dabaran ba?
Kusan kowane nau'in sassan motocin da za mu iya yi muku.Mashin birki, santsi na tsakiya, U bolt, fil farantin karfe, Kayan Gyaran Kayan Motoci, Simintin gyare-gyare, ɗaukar kaya da sauransu.

Q3: Kuna da Takaddun Shaida ta Duniya?
Kamfaninmu ya sami takardar shaidar ingancin inganci na 16949, ya ƙaddamar da takaddun tsarin kula da ingancin ƙasa na ƙasa kuma koyaushe yana bin matakan kera motoci na GB/T3098.1-2000.

Q4: Za a iya yin samfurori don yin oda?
Barka da zuwa aika zane ko samfurori don yin oda.

Q5: Nawa sarari ne masana'anta suka mamaye?
Yana da murabba'in mita 23310.

Q6: Menene bayanin tuntuɓar?
Wechat, whatsapp, e-mail, wayar hannu, Alibaba, gidan yanar gizo.

Q7: Wane irin kayan ne akwai?
10.9,12.9.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana