Bayanin samfur
Hub bolts sune manyan kusoshi masu ƙarfi waɗanda ke haɗa ababen hawa zuwa ƙafafun. Wurin haɗi shine madaidaicin naúrar motar! Gabaɗaya, ana amfani da aji 10.9 don ƙananan motoci masu matsakaici, ana amfani da aji 12.9 don manyan motoci! Tsarin kullin hub gabaɗaya babban fayil ɗin maɓalli ne da kuma fayil ɗin zaren! Kuma hular kai! Yawancin kusoshi na T-dimbin kai suna sama da digiri 8.8, wanda ke ɗauke da babban haɗin torsion tsakanin dabaran motar da gatari! Yawancin kusoshi masu kai biyu suna sama da digiri 4.8, waɗanda ke ɗauke da haɗin wuta mai sauƙi tsakanin harsashi na waje da taya.
A'A. | BOLT | NUT | |||
OEM | M | L | SW | H | |
Saukewa: JQ039-1 | Farashin 65912611 | M20X2.0 | 100 | 27 | 27 |
Saukewa: JQ039-2 | Farashin 65912501 | M20X2.0 | 110 | 27 | 27 |
Saukewa: JQ039-3 | 65912612 | M20X2.0 | 115 | 27 | 27 |
JQ039-4 | 659112503 | M20X2.0 | 125 | 27 | 27 |
Saukewa: JQ039-5 | 659112613 | M20X2.0 | 130 | 27 | 27 |
Ma'aunin ingancin Hub ɗin mu
10.9 katifa
taurin | 36-38HRC |
karfin jurewa | ≥ 1140MPa |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | Saukewa: 346000N |
Haɗin Sinadari | C: 0.37-0.44 Si: 0.17-0.37 Mn: 0.50-0.80 C: 0.80-1.10 |
12.9 babban matakin
taurin | 39-42HRC |
karfin jurewa | ≥ 1320MPa |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | Saukewa: 406000N |
Haɗin Sinadari | C: 0.32-0.40 Si: 0.17-0.37 Mn: 0.40-0.70 C: 0.15-0.25 |
zane mai ƙarfi mai ƙarfi
Manufar tsarin zane shine don canza girman kayan albarkatun, kuma na biyu shine don samun ainihin kayan aikin injin na fastener ta hanyar lalacewa da ƙarfafawa. Idan rarraba ragi na kowane fasinja bai dace ba, zai kuma haifar da tsagewar torsional a cikin wayar sandar waya yayin aikin zane. Bugu da ƙari, idan lubrication ba shi da kyau a lokacin aikin zane, kuma yana iya haifar da fashewa na yau da kullum a cikin sandar waya mai sanyi. The tangent shugabanci na waya sanda da waya zane mutu a lokaci guda a lokacin da waya sanda da aka birgima daga pellet waya mutu bakin ba concentric, wanda zai sa da lalacewa na unilateral rami juna na waya zane mutu to aggravate, da ciki rami zai zama daga zagaye, sakamakon m zane nakasawa a cikin kewaye shugabanci na waya, yana yin fitar da waya zuwa ga danniya. waya ba iri ɗaya ba ce yayin aiwatar da taken sanyi, wanda ke shafar ƙimar wucewa mai sanyi.
FAQ
Q1: Wadanne nau'ikan nau'ikan nau'ikan motoci ne akwai?
Za mu iya yin ƙusoshin taya ga kowane irin manyan motoci a duniya, Turai, Amurka, Jafananci, Koriya, da Rashanci.
Q2: Yaya tsawon lokacin jagorar?
Kwanaki 45 zuwa kwanaki 60 bayan sanya oda.
Q3: Menene lokacin biyan kuɗi?
Odar iska: 100% T / T a gaba; Sea Order: 30% T / T a gaba, 70% ma'auni kafin aikawa, L / C, D / P, Western Union, moneygram
Q4: Menene marufi?
Marufi na tsaka tsaki ko abokin ciniki yin shiryawa.
Q5: Menene lokacin bayarwa?
Yana ɗaukar kwanaki 5-7 idan akwai hannun jari, amma yana ɗaukar kwanaki 30-45 idan babu hannun jari.
Q6: Menene MOQ?
3500pcs kowane samfur.