Tsarin masana'anta na kusoshi
1.Spheroidizing annealing na high-ƙarfi kusoshi
Lokacin da aka samar da ƙwanƙwasa hexagon socket ta hanyar yanayin sanyi, ainihin tsarin ƙarfe zai yi tasiri kai tsaye ga ikon ƙirƙirar yayin sarrafa kan sanyi. Sabili da haka, karfe dole ne ya sami filastik mai kyau. Lokacin da sinadaran sinadaran karfe ya kasance akai-akai, tsarin metallographic shine maɓalli mai mahimmanci da ke ƙayyade filastik. An yi imani da cewa ƙananan pearlite mai laushi ba ya dace da yanayin sanyi, yayin da pearlite mai kyau mai kyau zai iya inganta ƙarfin nakasar filastik na karfe.
Domin matsakaici carbon karfe da matsakaici carbon gami karfe tare da babban adadin high-ƙarfi fasteners, spheroidizing annealing da ake yi kafin sanyi jeri, don samun uniform da lafiya spheroidized pearlite mafi alhẽri saduwa da ainihin samar da bukatun.
2.Zane mai ƙarfi mai ƙarfi
Manufar tsarin zane shine don canza girman kayan albarkatun, kuma na biyu shine don samun ainihin kayan aikin injin na fastener ta hanyar lalacewa da ƙarfafawa. Idan rarraba ragi na kowane fasinja bai dace ba, zai kuma haifar da tsagewar torsional a cikin wayar sandar waya yayin aikin zane. Bugu da ƙari, idan lubrication ba shi da kyau a lokacin aikin zane, kuma yana iya haifar da fashewa na yau da kullum a cikin sandar waya mai sanyi. The tangent shugabanci na waya sanda da waya zane mutu a lokaci guda a lokacin da waya sanda da aka birgima daga pellet waya mutu bakin ba concentric, wanda zai sa da lalacewa na unilateral rami juna na waya zane mutu to aggravate, da ciki rami zai zama daga zagaye, sakamakon m zane nakasawa a cikin kewaye shugabanci na waya, yana yin fitar da waya zuwa ga danniya. waya ba iri ɗaya ba ce yayin aiwatar da taken sanyi, wanda ke shafar ƙimar wucewa mai sanyi.
Abvantbuwan amfãni na gunkin cibiya ta ƙafafu
1. Ƙuntataccen samarwa: yi amfani da albarkatun ƙasa waɗanda suka dace da ƙa'idodin ƙasa, kuma suna samarwa sosai daidai da ƙa'idodin buƙatun masana'antu.
2. Kyakkyawan aiki: shekaru masu yawa na kwarewa a cikin masana'antu, samfurin samfurin yana da santsi, ba tare da burrs ba, kuma karfi yana da uniform.
3. Zaren a bayyane yake: zaren samfurin a bayyane yake, haƙoran dunƙule suna da kyau, kuma amfani ba shi da sauƙin zamewa.
Ma'aunin ingancin Hub ɗin mu
10.9 katifa
taurin | 36-38HRC |
karfin jurewa | ≥ 1140MPa |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | Saukewa: 346000N |
Haɗin Sinadari | C: 0.37-0.44 Si: 0.17-0.37 Mn: 0.50-0.80 C: 0.80-1.10 |
12.9 babban matakin
taurin | 39-42HRC |
karfin jurewa | ≥ 1320MPa |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | Saukewa: 406000N |
Haɗin Sinadari | C: 0.32-0.40 Si: 0.17-0.37 Mn: 0.40-0.70 C: 0.15-0.25 |
FAQ
Q1. Shin masana'antar ku za ta iya tsara namu kunshin kuma ta taimaka mana wajen tsara kasuwa?
Our factory yana da fiye da shekaru 20 gwaninta don magance akwatin kunshin tare da abokan ciniki 'nasu logo.
Muna da ƙungiyar ƙira da ƙungiyar ƙirar tsarin talla don hidimar abokan cinikinmu don wannan
Q2. Za ku iya taimakawa wajen jigilar kaya?
EE. Za mu iya taimakawa don jigilar kaya ta hanyar mai aikawa da abokin ciniki ko mai tura mu.
Q3. Menene manyan kasuwanninmu?
Manyan kasuwanninmu sune Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudancin Amurka, kudu maso gabashin Asiya, Rasha, da sauransu.
Q4. Wadanne nau'ikan sassa na musamman kuke samarwa?
Za mu iya keɓance sassan dakatarwar manyan motoci kamar su Hub Bolts, Centre Bolts, Motar Motoci, Simintin Rinjaye, Maɓalli, Fil na bazara da sauran samfuran makamantansu.