A tsakiyar ƙalubale da sauye-sauyen da aka samu a shekarar 2025, Kamfanin Jinqiang Machinery Manufacturing Co., Ltd. (wanda daga baya ake kira 'Jinqiang Machinery'), babban kamfanin kera tayoyin manyan motoci, ya ci gaba da kasancewa a cikin babban kasuwancinsa. Sakamakon kirkire-kirkire na fasaha da kuma ingantaccen inganci, kamfanin ya sami ci gaba mai ɗorewa a cikin ayyukansa da kuma ci gaba da haɓaka tasirin alamarsa, wanda ya kafa harsashi mai ƙarfi don ci gaba na dogon lokaci.
A cikin shekarar da ta gabata, Jinqiang Machinery ta ci gaba da mai da hankali kan bincike, haɓakawa, da samar da manyan kayayyakinta: tayoyin manyan motoci.kusoshida sauransassan chassis na truckKamfanin ya ƙara yawan jarin da ake zubawa a layukan samarwa na atomatik da kayan gwajin daidaito. Ta hanyar aiwatar da tsarin gudanarwa mai wayo, ya cimma manyan ƙa'idodi a fannin ƙarfi, daidaito, da daidaito. Bayanai da yawa na gwaji na ciki sun tabbatar da cewa manyan samfuransa suna nuna kyakkyawan sakamako a rayuwa da aminci, suna samun karɓuwa daga manyan abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da kuma cibiyoyin gwaji na ɓangare na uku.
A fannin faɗaɗa kasuwa, Jinqiang Machinery ta nuna juriya mai ban mamaki. Yayin da take haɗa OEM na cikin gida da hannun jarin bayan kasuwa, kamfanin ya inganta hanyoyin cinikinsa na ƙasashen duniya, inda yanzu ake fitar da kayayyaki zuwa ƙasashe da yankuna da dama a duk duniya. Abin lura shi ne, ta hanyar ƙarfafa ayyukan haɗin gwiwar samar da kayayyaki na kamfanin Lian Sheng Machinery, Jinqiang ya sami babban inganci.kusoshisun yi aiki a matsayin "tushen aminci," inda suka yi nasarar faɗaɗa dukkan sassan chassis ɗinsu zuwa kasuwannin duniya. Wannan ya fara wani sabon tsari na 'ƙera kayayyaki a ainihin duniya, mai matakai biyu.'
Idan aka yi la'akari da gaba, Jinqiang Machinery ta ci gaba da jajircewa wajen "ƙera kayan fasaha". Ta hanyar ƙarin ci gaba da tsare-tsare masu tsauri, za ta samar da damar samar da kayayyaki marasa maye gurbinsu. Kamfanin zai ci gaba da haɓaka samar da kayayyaki marasa inganci, zurfafa haɗin gwiwa da cibiyoyin bincike na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma ƙoƙarin zama mafi amintaccen mai samar da mafita na "haɗin aminci" a ɓangaren motocin kasuwanci na duniya. Tare da abokan hulɗarta, Jinqiang Machinery tana shirye ta fara sabbin tafiye-tafiye.
Lokacin Saƙo: Janairu-16-2026

