Bayanin samfurin
HUB Bolts sune ƙwararrun ƙwararrun ƙarfi wanda ke haɗa motoci a ƙafafun. Haɗin haɗin shine mahimmin haɗin gwiwa da dabarun! Gabaɗaya, an yi amfani da aji 10.9 don motocin MINI-matsakaici, Class 12.9 ana amfani dashi don manyan motoci! Tsarin hadin gwiwar babban fayil ɗin shine fayil ɗin Kullled da fayil ɗin da aka sanya wuta! Kuma head hadi! Mafi yawa daga T-dimbin ƙwallon ƙafa suna sama da 8.8 sa aji na 8.8, wanda ke ɗaukar babbar haɗin kai tsakanin motar motar da axle! Mafi yawan ƙafafun ƙafafun ƙafa biyu suna sama da daraja 4.8, wanda ke ɗaukar haɗin haɗin kai tsakanin murfin murfin waje da taya.
Masana'antar masana'antu mai ƙarfi
1. Zabi mai ƙarfi mai ƙarfi
Mafi kyawun zaɓi na kayan masarufi a masana'antu mai sauri muhimmin bangare ne mai mahimmanci, saboda ayyukan masu daraja yana da alaƙa da kayan sa. Cold na sanyi karfe mai ƙarfe ne da sauri tare da babban canji da ake amfani da shi ta hanyar tsari mai sanyi. Saboda ana yin shi da sarrafa filastik na karfe a zazzabi a ɗakin, ƙarancin adadin kowane ɓangare yana da girma, da kuma saurin nakasa ma yana da girma. Saboda haka, buƙatun aikin na ruwan sanyi kayan miya masu matukar tsauri.
(1) Idan abun ciki na carbon ya yi yawa, za a rage yawan aikin sanyi, kuma idan abubuwan carbon sun yi ƙasa sosai, ba zai iya biyan bukatun kaddarorin kayan aikin ba.
(2) Manganese na iya inganta matsayin ƙarfe na ƙarfe, amma ƙara da yawa zai ƙarfafa tsarin matrix da kuma shafar aikin motsa jiki na sanyi.
(3) silicon na iya ƙarfafa flilrite don rage kayan sanyi da elongation na sanyi.
(4) Ko da yake akwai asalin Boron yana da tasirin inganta yanayin ƙarfe, zai kuma haifar da karuwa a cikin kewayen karfe. Abubuwan da ke cikin Boro na wuce gona da iri ba su dace da aikin aiki kamar su bolts ba, sukurori da studs waɗanda ke buƙatar kyakkyawan kaddarorin kaddarorin.
(5) Sauran Manyan ƙazanta, kuma kasancewarsu, ta haifar da rarrabuwa a kan iyakar hatsi, sakamakon lalatar da ƙwararrun ƙiryaryar, da kuma lalacewar kayan aikin ƙarfe da zãlunci.
HUB BOT BOT BOT BOT
10.9 HUBG BOTT
ƙanƙanci | 36-38hrc |
da tenerile | ≥ 1140mpa |
Ultimate mai nauyi | ≥ 346000N |
Abubuwan sunadarai | C: 0.37-0.44 si: 0.17-0.37 MN: 0.50-0.3-0.3-0.3-0.30 cr: 0.80-1.10 |
12.9 HUBUG BOTT
ƙanƙanci | 39-42hrc |
da tenerile | 12pa |
Ultimate mai nauyi | ≥406000N |
Abubuwan sunadarai | C: 0.32-0.40 Si: 0.17-0.37 MN: 0.40-0.70 CR: 0.15-0.25 |
Faq
Q1: Mutane nawa ne a cikin kamfanin ku?
Fiye da mutane 200.
Q2: Me kuma kayayyakin da zaku iya yin ba tare da ƙwararrun ƙafa ba?
Kusan duk nau'ikan sassan motoci zamu iya yi maka. Bikin birki, Cibiyar Cibiyar, U Bolt, farantin karfe Pin, filayen gyaran motoci na gyara, jefa, tare da sauransu.
Q3: Kuna da takardar shaidar kasa da kasa?
Kamfaninmu ya samu takardar shaidar mai inganci ta 16949, wacce ta zartar da takaddun tsarin ingancin kasa kuma a koyaushe a yi biyayya ga ka'idodin mota na GB / T308.1-2000.1-2000.
Q4: Ana iya yin kayayyaki don yin oda?
Barka da zuwa aika zane ko samfurori don yin oda.
Q5: Nawa ne masana'anta masana'antar masana'anta?
Mita 23310 na murabba'in.
Q6: Menene bayanin lamba?
Whafat, WhatsApp, e-mail, wayar hannu, yanar gizo, yanar gizo.
Q7: Wane irin kayan aiki ne?
40.cr 10.9,35Crmo 12.9.